Teenhue.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teenhue.netĐăng Nhập

descriptionsad !! - Không ai có thể hiểu tôi  Emptysad !! - Không ai có thể hiểu tôi

more_horiz
Haizzzzzzzzzzz

I'm so tired.......
I wanna quit.......
I don't wanna do anything.......
I feel so confused about everything.......
It drives me crazy.......
I cry silently inside.......
So hard to do.......
So hard to think......
I easily get angry......WHY WHY WHY ???

Everything seems to be very difficult for me.........
I've tried so many times......
But.....
No results.......

Tired.......
Bored.........
LIFE is so complicated and unpredictable......!!!
No one can understand me........
No one can share my feelings because...........
It's hard to say......
...........hard to tell you about my problems......
SO HARD even though I've tried...........

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

====================================================

Hix........Mệt mỏi quá rồi
Stress.........
Chán nản........
Mệt !
mình mệt lắm........khó nói quá , bứt rứt, tâm trạng tồi tệ , cực kì hỗn độn.........nên viết cái bài này cho xả stress.....nhưng ko có kết quả.........
Dạo này nhiều chuyện xảy ra quá.........toàn chuyện ko may.........chán!!
Đời nó thế........biết làm sao !! Chấp nhận vậy nhưng đời có thấu cho lòng con người ?? KO !!!
Đời nó cũng tàn nhẫn vậy......cho ko bao nhiêu mà lấy đi rất nhiều.........chán !! Đời .........Cuộc sống.......Niềm tin......tương lai và hi vọng..........Nó kêu mình ấp ủ nhiều , nó làm mình ao ước nhiều, nó bắt mình phấn đấu rồi cuối cùng thì sao........chẳng còn gì, chẳng có gì !!!

Đời nó bắt mình thương yêu ,đời nó bắt mình trải nghiệm , đời nó kêu mình làm đủ thứ để sống dc nhưng nó có tạo điều kiện cho mình dc sống yên ổn đâu , cho mình dc sống như mình mong ước đâu.........sao mà nó đòi hỏi nhiều quá, quá nhiều!!!!

===================================================

descriptionsad !! - Không ai có thể hiểu tôi  EmptyRe: sad !! - Không ai có thể hiểu tôi

more_horiz
sad !! - Không ai có thể hiểu tôi  1350027288 bùn quá, sao vậy nè sad !! - Không ai có thể hiểu tôi  3446682104

descriptionsad !! - Không ai có thể hiểu tôi  EmptyRe: sad !! - Không ai có thể hiểu tôi

more_horiz
haizzzzzzzzz....nghe mà não nề sad !! - Không ai có thể hiểu tôi  3839493590

more_horiz
sad !! - Không ai có thể hiểu tôi  2874821285 Tặng cho cái hoa nè , đừng buồn nữa háy

more_horiz
tặng hoa lờm chi, có ăn đc mô nờ , hix hix cho bữa kem đc ời sad !! - Không ai có thể hiểu tôi  2574002215

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply